sdbff.com

#C563CEFA · Rất An Toàn
100 / 100
ReviewSolid · sdbff.com — Thẻ báo cáo
United States 35.215.71.127 HTTPS Hợp Lệ 19.5 năm GoDaddy.com, LLC Đã cập nhật

Bạn có nên tin sdbff.com?

Tổng quan nhanh về những gì chúng tôi biết về sdbff.com từ các tín hiệu kỹ thuật công khai.

Tóm lược

Cách nhanh nhất để đọc sdbff.com: quốc gia United States, tuổi 19.5 năm, SSL OK, nhà đăng ký GoDaddy.com, LLC.

Sức khỏe chứng chỉ

Chứng chỉ hiện được trình bày bởi sdbff.com phân giải thành: OK.

Tuổi tên miền

Tên miền đã được đăng ký khoảng 19.5 năm, đặt nó vào nhóm trưởng thành "mature". Tên miền cũ hơn về mặt thống kê ít rủi ro hơn.

Thẩm quyền máy chủ

IP đằng sau sdbff.com nằm tại United States, trên hạ tầng được cung cấp bởi Unknown.

Bạn có nên tin sdbff.com?

Điểm của chúng tôi hoàn toàn là kỹ thuật. Trang web với SSL hợp lệ, nhiều năm lịch sử và nhà đăng ký uy tín có xu hướng đạt điểm cao hơn.

Vị trí của sdbff.com

Trên thang đo 0-100, kiểm tra tự động của chúng tôi đặt sdbff.com100 — đó là dải "very_safe".

Ưu Điểm

  • Đăng ký với nhà đăng ký đã thành lập
  • Cấu hình máy chủ tên nhất quán
  • Dữ liệu WHOIS có thể truy cập
  • Tên miền xuất hiện trong nhật ký CT công khai

Nhược Điểm

  • Nhà đăng ký có trụ sở bên ngoài quốc gia mục tiêu
  • Không có dấu chân doanh nghiệp được liên kết
  • Không có HTTPS hoặc chứng chỉ yếu được phát hiện

Câu Hỏi Thường Gặp

Có gì đáng nghi ngờ về sdbff.com?
Đối với sdbff.com, chúng tôi xem xét: tuổi 19.5 năm, SSL OK, nhà đăng ký GoDaddy.com, LLC và hosting tại United States.
sdbff.com được kiểm tra lại bao lâu một lần?
Theo mặc định, báo cáo được làm mới 30 ngày một lần, cộng với mỗi lần kiểm tra lại thủ công.
Điểm có đủ để quyết định không?
Điểm cao là cần thiết nhưng không đủ.
ISP nào phục vụ sdbff.com?
Thông báo mạng hiện tại đến từ Unknown, với IP có địa chỉ địa lý tại United States.
Tôi gửi khiếu nại về sdbff.com ở đâu?
Bạn có thể gửi thông báo gỡ xuống cho nhà đăng ký (GoDaddy.com, LLC) hoặc ISP (Unknown).

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →